BUBUWAN DA HDFASHION / Oktoba 10, 2024

Halin Fasaha: Bottega Veneta Ya ƙaddamar da Tarin Kamshi na Farko

Wataƙila ita ce ƙaddamar da kyakkyawa mafi kyawun shekara da ba zato ba tsammani: Bottega Veneta yana ƙaddamar da tarin ƙamshi na farko a ƙarƙashin darektan kirkira Matthieu Blazy. An yi wahayi daga Venice, birnin Bottega Veneta, da al'adunsa na fasaha, sabon layin yana dauke da turare unisex guda biyar a cikin kwalabe na gilashin Murano tare da gindin marmara, wani kayan fasaha mai iya cikawa wanda aka yi shi tsawon rayuwa. Numfasawa.

Ga duk abin da kuke buƙatar sani game da turaren Bottega Veneta.

Gina Gada

Wanda ya samu kwarin gwiwa daga dogon tarihi na Venice a matsayin cibiyar kasuwanci da haduwar al'adu, Matthieu Blazy ya yanke shawarar cewa duk wani kamshi da ke cikin sabon layin zai zama wurin haduwar sinadarai daga sassa daban-daban na duniya. Misali, alchemy ya auri barkono mai ruwan hoda na Brazil tare da mur mai daraja daga Somaliya, yayin da Colpo di Sole ya haɗu da bayanin kwanciyar hankali na man Angelica na Faransa tare da furen orange na sha'awa cikakke daga Maroko. A halin yanzu, Acqua Sale ya haɗu labdanum cikakke daga Spain tare da man juniper na Macedonia, Déjà Minuit saƙa geranium daga Madagascar tare da yaji na Guatemalan cardamom, kuma a karshe Zo da niYana haxa citrus mai kuzari na bergamot na Italiyanci tare da violet mai foda na man shanu orris na Faransa.

Abun Fasaha

Mai sha'awar fasaha da fasaha na fasaha, Matthieu Blazy yana son sabon layin ya nuna dabi'un da ya gina a cikin shekaru uku na aikinsa a jagorancin alamar. Don haka ba abin mamaki ba ne cewa an yi kwalaben da za a iya cikawa daga gilashin Murano, wanda ke ba da haske ga al'adar busa gilashin da aka yi a yankin Veneto na wani nau'i mai nau'i kuma na tsawon shekaru aru-aru, da kuma kayan tarihi na gidan. Katafaren katako - wanda ya zo a cikin launuka iri-iri masu kama ido shi ma yana da kyau ga Venice, ko kuma daidai da tushen katako na gidajen sarauta na Venetian da ke buƙatar ɗagawa lokacin da ruwa ya tashi. Amma wannan ba duka ba ne: kwalbar ta zo da tushe na marmara, wanda aka yi da dutsen Verde Saint Denis iri ɗaya da ake amfani da shi a boutiques na Bottega Veneta a duk faɗin duniya. Babban aikin fasaha.

​​​​​​​​​Me ya sa yanzu?

Masu sha'awar turare tabbas suna tuna cewa Bottega Veneta ya samar da turare da ake samu a duk duniya. Amma Coty ya haɗa shi a ƙarƙashin lasisi, lamarin kasuwanci ne na daban. Yanzu da kamfanin iyayen Bottega Venta Kering ya kafa wani sashin Kyawawa daban a cikin Janairu 2023, za a samar da duk kamshin a cikin gida tare da sabon keɓantacce, avant-garde da matsayi na gaba, yana nuna ƙimar kowane nau'in kayan kwalliya da kayan ado. a cikin fayil ɗin Kering. Yayin da lasisi ke gudana zuwa ƙarshe, duk Maisons na ƙungiyar - suna tunanin Gucci, Balenciaga, Saint Laurent ko Boucheron - za su sake yin la'akari da dabarun kyawun su. Kasance cikin sani don ƙarin.

Kamshin Bottega Veneta, 100 ml, Yuro 390.

Farashin 450$ Farashin 450$
Farashin 450 $ Farashin 450 $
Farashin $450 Farashin $450
$450 $450
Ku zo tare da ni 450$ Ku zo tare da ni 450$

Mai ladabi: Bottega Veneta

Rubutu: Lidia Ageeva